Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เล่น wap ต้องตั้งค่ายังไงอ่ะคับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตอบ: 2 / เข้าชม: 2924
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ???? wap ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 09 Feb 2004 21:01  
ตอบโดยอ้างถึง  

คือผมใช้ซิม GSM1800 อยู่อ่าคับเร้วมานเล่น Wap มะได้ เรย พอดีมีซิม Just talk ของออเร้นจ์อยุ่อ่าคับ อยากถามว่า มานเล่น WAP ได้ไหมคับ Orange just talk เนี่ย แล้วถ้าได้นี่ต้องตั้งค่ายังไงบ้างอ่ะคับบ คัยรู้ช่วยบอกทีน้า อยากเล่น WAP มั๊กๆเรยอ่า ขอบคุณมากคับ ^^
eak_hr
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: ???? wap ??????????????????????
วันที่โพสท์ : 12 Feb 2004 01:17  

frenchfry ผู้เขียน:
คือผมใช้ซิม GSM1800 อยู่อ่าคับเร้วมานเล่น Wap มะได้ เรย พอดีมีซิม Just talk ของออเร้นจ์อยุ่อ่าคับ อยากถามว่า มานเล่น WAP ได้ไหมคับ Orange just talk เนี่ย แล้วถ้าได้นี่ต้องตั้งค่ายังไงบ้างอ่ะคับบ คัยรู้ช่วยบอกทีน้า อยากเล่น WAP มั๊กๆเรยอ่า ขอบคุณมากคับ ^^

โทรไปศูนย์บริการ...(ระบบที่ใช้อยู่) ขอเปิดบริการ GPRS ครับ แล้วให้เค้าตั้งค่าแล้วส่งให้เราเลย ครับ ค่าบริการ 1KB = 0.10 บาท ( 10 สตางค์ ต่อ 1 KB)
ap1904
Year's Star

หัวข้อ : ???????wap???????????
วันที่โพสท์ : 27 May 2004 16:15  

ทำไง ใช้ของ วัน ทู คอล ต้องโทไปเปิดGPRSก่องป่าวคะ
ap1904@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: