Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 เห็นบ่นอยากได้กันจัง เอาไปเลย Talking Dict!!

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 19 / เข้าชม: 8340
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: นครศรีธรรมราช
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เห็นบ่นอยากได้กันจัง เอาไปเลย Talking Dict!!
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 20:36  
ตอบโดยอ้างถึง  

เอาไปเลยครับ Talking dict ใช้งานได้จริง โหลดไปแตกไฟล์ไร้พาส
ขอให้สนุก ใช้โปรแกรมให้เกิดประโยชน์สูงสุดนะครับ

http://www.upload.th.md/download.php?id=6650CB21
อันนี้ของ Symbian V. 7-8

http://www.upload.th.md/download.php?id=408E5FEB
อันนี้ของ V. 9.1 ครับ
Ju_On
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: BKK-MNL-BKK
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 20:56  

โปรแกรม talkingdic จริงๆ คับ แปลได้ทั้ง EN>TH TH>EN แถมมีเสียงพูดด้วย!!

Credit : n-user

ช่ายตัวเดียวกะอันนี้ปะครับ
เทวดาไร้ปีก
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 21:44  

แม่นแล้ว !!
Mustang GT
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: PaTtAYa
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 22:07  

ทำไมเข้าหน้า ดาวน์โหลดไม่ได้อ่ะ
เทวดาไร้ปีก
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 22:08  

อันไหนครับ
tone-tone
Senior Member
Senior Member
Year's Star

จังหวัด: ประเทศไทย
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 22:16  

ผมลงแล้ว พอเปิดมันเปิดไม่ได้ มันบอกว่า ไม่สนับสนุน ผมใช้N73 ผมลองลงหลายครั้งก็ไม่ได้
ทางร้านเขาก็ลงให้ผมไม่ได้เหมือนกันครับ มันเป็นไรอะใครรู้บอกผมด้วย (ของผม V 2.0628.0.01)
เทวดาไร้ปีก
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 22:22  

อืม..

อาจเป็นที่เรื่อง ความละเอียดของหน้าจอครับ

รุ่นที่ทดสอบ คือ 3250 ครับ
ใช้งานได้ ไม่มีปัญหา

ปล. ขออนุญาตลบ Link ของคุน Ju_on นะครับ
สับสน!!

เพิ่มเติมๆ เครื่องใคร ที่ลงแล้วใช้ได้ ที่ไม่ใช่ 3250 กับ N91 ที่เป็น Symbian v.9
ช่วยรายงานด้วยนะครับ
Mustang GT
Year's Star

จังหวัด: PaTtAYa
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Dec 2006 23:42  

โอะโอ ได้แล้ว่ครับใช้ได้ดีจิงๆ
ป.ล.ใช้กับ N70 & 6680 คับ
Ju_On
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Dec 2006 12:45  

ได้คับ บ่มีปัญหา
HmU-wAn
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: แบ็งคอก
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Dec 2006 18:30  

ไม่ได้เหมือนกันค่ะ มันขึ้นว่าไม่ซับผอด Crying or Very sad
Ju_On
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2006 00:59  

พอได้ code ทาง sms นี่เราต้องเกบ sms รึป่าวหรือลบได้เลย

ป.ล. ผมยังเก็บอยู่
เทวดาไร้ปีก
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2006 01:08  

Ju_On ผู้เขียน:
พอได้ code ทาง sms นี่เราต้องเกบ sms รึป่าวหรือลบได้เลย

ป.ล. ผมยังเก็บอยู่

ของผมไม่เห็นต้องใช้เลยครับ หุหุ
vengrum
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Dec 2006 09:52  

ขอบคุณมากครับใช้ได้ดีเลยทีเดียว
~ดอกสะเดา~
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Dec 2006 17:20  

ขอบคุณค่ะ ใช้ได้เลย อิอิ
เอาไว้ใช้แปลตอนอาจารย์ถามได้เลยค่ะ
yumijung
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2006 20:02  

เราลองโหลดหมดทุกอันแล้วนะคะ ลองหลายๆครั้งแล้วด้วย ก็ยังไม่ได้ค่ะ พอโหลดเสร็จแล้ว จะลองใช้งาน โทรศัพท์ก็ขึ้นว่า ไม่สนับสนุนคุณสมบัติ เซงเลยค่ะ สงสัย เอ็น 73 ของเรา คงจะไม่มีวาสนาได้มี ทอล์คกิ้ง ดิก มั้งค่ะ...ฮือๆๆๆ
-MeeTz-
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Dec 2006 20:57  

ที่ขึ้น ไม่ซัพพอร์ต นี้คือตอนลง หรือตอนเปิดโปรแกรมหรอครับ
iwata_kana
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2007 00:55  

-MeeTz- ผู้เขียน:
ที่ขึ้น ไม่ซัพพอร์ต นี้คือตอนลง หรือตอนเปิดโปรแกรมหรอครับ
ตอนเปิดครับ
love_jam
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Phuket
หัวข้อ : ช่วยตอบทีคับ
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2007 15:48  

ทำไมพอคลิกเพื่อดาวโหลดแล้ว มันให้ใส่ username กับ password ล่ะคับ ทำไงดี
love_jam
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Phuket
หัวข้อ : ช่วยตอบทีคับ
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2007 15:51  

ทำไมพอคลิกเพื่อดาวโหลดแล้ว มันให้ใส่ username กับ password ล่ะคับ ทำไงดี
AppleXXL
Junior Member
Junior Member
Year's Star

หัวข้อ : Re: ช่วยตอบทีคับ
วันที่โพสท์ : 20 Apr 2007 15:57  

love_jam ผู้เขียน:

กด OK ไปเลยครับ Wink
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: