Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia N93 - โนเกีย
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 11, 12, 13
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 1238 / เข้าชม: 1072991
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Apr 2007 00:08  
ตอบโดยอ้างถึง  

ราคาเท่าไหร่แล้วคับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 04 May 2007 15:16  

Anonymous ผู้เขียน:

17,900 บาทคับ
candyboss2
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 05 May 2007 21:53  

ช่วยด้วยครับผมอัพ FW เป็น v 20.0.058 แล้วครับ แต่เวลาถ่ายวีดีโอแบบโหมด กลางคืน อะครับมันเป็นขาวดำอะ ต้องทำไงหรอครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 May 2007 10:07  

candyboss2 ผู้เขียน:
ช่วยด้วยครับผมอัพ FW เป็น v 20.0.058 แล้วครับ แต่เวลาถ่ายวีดีโอแบบโหมด กลางคืน อะครับมันเป็นขาวดำอะ ต้องทำไงหรอครับ

อัพเองเลยครับ อีกทีครับ อัพทางเนต (รู้สึกโนเกียยุโรปมั๊ง)
ของผมตอนแรกเป็นตัวเก่า ผมอัพทางเนตเอง Twisted Evil
queenofdark
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : นู๋ ไม่ค่อยรู้
วันที่โพสท์ : 05 Jun 2007 06:47  

แบบว่าถ้าขอคำแนะนำระหว่างN76กับN93i ว่าถ้าเน้นที่เสียงหรือกล้องอันไหนจะดีกว่ากัน

ทราบว่าN93i ลูกเล่นเยี่ยมกว่าแต่ อยากได้แบบ บางๆN76 นี้พอไหวไหมค่ะ กลัวจะฝาพับพัง

ง่ายนะค่ะ

"นู๋ไม่รู้" รบกวนทีนะค่ะอาจจะถามโง่ๆไปหน่อย
พีระพงษ์ สาระภี
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : nokia n93 ซื้อมาแล้วแต่เสียความรู้สึกกับบริษัท
วันที่โพสท์ : 13 Jun 2007 22:42  

ผมซื้อ N93 มาใช้ได้ไม่ก็เดือน อยู่ดีๆเครื่องก็เกิดร้อนขึ้นเฉยๆแล้วก็ดับแบบปลุกก็ไม่ตื่น ผมส่งไปที่ศูนย์ ทางศูนย์บอกว่าอีก 3 วันจะแจ้งข่าว ผมรอมาเกือบ 7 วันโทรไปถามได้รับคำตอบว่ากำลังตรวจสอบอยู่ ผมอีก 1 อาทิตย์ก็ไม่มีคำชี้แจง คราวนี้โทรเข้าไปอีกได้รับคำตอบว่าได้ส่งไปที่สำนักงานใหญ่ที่อยู่สุขุมวิท พอโทรไปถามที่สุขุมวิท ได้คำตอบว่ากำลังตรวจดูอยู่แล้วจะโทรศัพท์มาแจ้งให้ทราบ จากนั้น 1 อาทิตย์ผมต้องโทรไปถามอีกว่าเป็นอย่างไร ผมได้รับคำตอบบอกว่าเกิดจากความผิดพลาดของเมนบอร์ด จะดำเนินเปลี่ยนให้แต่ต้องของเข้า อีก 1 เดือนผ่านไปไม่มีการติดต่อกลับมา (ส่งซ่อมเมื่อวันที่ 30 มี.ค.2550 แล้วเสร็จไปรับเครื่องวันนี้ 13 มิ.ย.2550) ใช้เวลาซ่อมเกือบ 3 เดือน ตอนรับเครื่องมาทางศูนย์ก็บอกว่าให้รองเอาไปใช้ดู ปรากฎว่ามีอาการวูบติดๆดับๆ พรุ่งนี้(วันที่ 14 มิ.ย.2550)จะส่งเข้าซ่อมอีกไม่รู้จะซ่อมอีกกี่เดือน ไม่เข้าใจและเสียความรู้สึกกับทางบริษัทมากๆ เช่น การติดต่อสื่อสาร การให้บริการ การไม่แสดงความรับผิดชอบต่อผลิตภัณท์ ขนาดบอกผมว่าเมื่อซ่อมเสร็จแล้วมีการทำ QC ด้วย รุ่นนี้ตอนผมซื้อ ราคาเกือบ 3 หมื่นบาท ตอนนี้ถ้าขายจะขายได้เท่าไรครับ ใครก็ได้ที่อยู่ บริษัท NOkia ประเทศไทยช่วยตอบหน่อย ผมใช้ชื่อจริงตรวจสอบจากใบแจ้งซ่อมของวันที่ 30 มีค.2550 ได้ครับ ขอขอบคุณ
chaiklang
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2007 21:39  

ตอนนี้เล็งๆ รุ่นนี้อยู่ครับ

อยากทราบราคาว่าตอนนี้ประมาณเท่าไหร่แล้ว

และสามารถหมุนเลนส์มาถ่ายตัวเองได้ไหม

วานผู้รู้ บอกทีนะครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ
Archman12
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Aug 2007 00:55  

17,900 บาทคับ

ที่ไหนคับ มือหนึ่งรึสอง Confused
artkab
Silver Member
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Aug 2007 11:51  

แวะมา
บุคคล
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 03 Sep 2007 16:39  

มาเป็นสมาชิกด้วยคนครับ เพิ่งได้มาจากงาน mobile expo 13590 บาท ชอบมากๆ เลยครับ อยากได้มาตั้งแต่ออกใหม่ๆ แล้ว สมใจซะที
kugkng1
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : firmware version ไหนกันแล้วน้า
วันที่โพสท์ : 25 Sep 2007 10:04  

Question Question Question Embarassed
ply_ply
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 29 Jan 2008 11:03  

อยากได้เหมือนกันมีใครจะขายมั้ยอ่ะ หรือมือ 1 ยังมีอยู่ ที่ไหนและเท่าไรช่วยบอกด้วย
monososumpa
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เขตปกครองพิเศษ
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2008 00:04  

พึ่งจะได้มาอ่ะครับ
ก่อนหน้านี้ใช้ ไอโฟน แต่กลับมีความรู้สึกว่าเราไม่คุ้มกับเงินที่เราเสียไปเลยเอาไปขาย เค้าก็ให้มา 14500 เลยเดินไปเดินมาทั่ว มาบุญ แล้วก็ไปเจอร้านหนึ่งอยู่เกือบๆ สุดท้าย เห็น 93 นอนอยู่ในห่อพลาสติกใส่เลยถามว่า
เท่าไหร่หรอครับ เค้าก็บอกว่า 10500 ผมเลยถามว่า มือไหน เค้าบอกว่า มือ 1
แต่เป็นเครื่องนอก อุกปรณ์ยกกล่องแต่ไม่มีกล่อง ให้ ผมเลยบอกว่า
ลดได้ไหมล่ะท่าน
เค้าเลยบอกว่า นั้นเอาไป 9500 + เมม อีก 1 กิก ผมเลยเอาทันที
แม้จะเป็นเครื่องนอก
แต่ขอโทด แมคอินฟินแลนด็น่ะครับ
ไม่ใช้แมคในไซน่าดอล
สรุป ตอนนี้โหลดโปรแกรมเอ็นเกจ 2.0 อยู่ คิดว่ารุ่นนี้คุ้มมาก
ที่สำคัญ เช็ต *#92702689# แล้วมันขึ้นว่า 00.00 แสดงว่าไม่บิวแน่นอนครับผม
ชอบที่สุดเลย มีเครื่องเดียวด้วย อีกเครื่องเป็น N91 8 กิกครับขายอยู่ 12000 ของใหม่
100 เปอ แต่ไม่มีกล่องเพราะหิ้วมา จบ
papayatop
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: รัตนโกสินทร์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 10 Apr 2008 22:28  

monososumpa ผู้เขียน:
พึ่งจะได้มาอ่ะครับ
ก่อนหน้านี้ใช้ ไอโฟน แต่กลับมีความรู้สึกว่าเราไม่คุ้มกับเงินที่เราเสียไปเลยเอาไปขาย เค้าก็ให้มา 14500 เลยเดินไปเดินมาทั่ว มาบุญ แล้วก็ไปเจอร้านหนึ่งอยู่เกือบๆ สุดท้าย เห็น 93 นอนอยู่ในห่อพลาสติกใส่เลยถามว่า
เท่าไหร่หรอครับ เค้าก็บอกว่า 10500 ผมเลยถามว่า มือไหน เค้าบอกว่า มือ 1
แต่เป็นเครื่องนอก อุกปรณ์ยกกล่องแต่ไม่มีกล่อง ให้ ผมเลยบอกว่า
ลดได้ไหมล่ะท่าน
เค้าเลยบอกว่า นั้นเอาไป 9500 + เมม อีก 1 กิก ผมเลยเอาทันที
แม้จะเป็นเครื่องนอก
แต่ขอโทด แมคอินฟินแลนด็น่ะครับ
ไม่ใช้แมคในไซน่าดอล
สรุป ตอนนี้โหลดโปรแกรมเอ็นเกจ 2.0 อยู่ คิดว่ารุ่นนี้คุ้มมาก
ที่สำคัญ เช็ต *#92702689# แล้วมันขึ้นว่า 00.00 แสดงว่าไม่บิวแน่นอนครับผม
ชอบที่สุดเลย มีเครื่องเดียวด้วย อีกเครื่องเป็น N91 8 กิกครับขายอยู่ 12000 ของใหม่
100 เปอ แต่ไม่มีกล่องเพราะหิ้วมา จบ

ใช้ได้ก็ ok ครับ
monososumpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : ytuiuy
วันที่โพสท์ : 12 Apr 2008 22:13  

เสียงดีสุกยอดครับ ดีกว่าN82อีก
ถ่ายวิดิโอ ก็โครตชัดเลยครับ
แบต อึดมากๆๆๆๆๆ
lanic1818
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : ไม่เสียใจเลยที่เคยได้ใช้
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2008 21:01  

ใช้มาปีกว่า แล้วลูกรักก็จากไปก่อนเวลาอันควร
ใช้ ๆ อยู่ดับเองอ่ะ ไปซ่อมบอกเป็นที่แผงวงจร
เลยขายทิ้งแต่ไม่เสียใจเลยที่ใช้ N93 อ่ะ
ของเค้าดีจริง ๆ คิดว่าเป็นเพราะการใช้งาน
อันสมบุกสมบันของเรามากกว่า ฮือ ฮือ.....
tweety
monososumpa
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ : yuoyuio
วันที่โพสท์ : 23 Apr 2008 07:35  

เสียใจด้วยน่ะครับ แต่ของเค้าดีจริงๆ น่ะ
-*- -*-
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : -*-
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2008 11:33  

ของผมก็ใช้มาได้2ปีแล้วอะตอนนี้เข้าศุนเรียบร้ยพอเปิดหน้าจอมานดับไปแต่มีแสงเปนเส้นกระพริบๆทางศุนบอกว่าเกี่ยวกับเส้นวงจรปิดเปิดฝาโทรไปตอนนี้อยู่ศุนเช็คเครื่องเรียบร้อยแล้วแต่ไม่รุ้อีกนานเท่าไรจะได้เครื่องคืน-*-
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jul 2008 19:22  

ตอนนี้ N93 มือ 1 ยังมีขายอยู่ไหมครับ ถ้ายังมีขายนี่ราคาเท่าไหร่ครับ
แล้วมือ 2 ล่ะครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ (แล้วที่ MBK มีมือ 2 ให้เลือกเยอะไหมครับ)

จริงๆ ผมชอบ N93 มาตั้งหลายปีแล้ว แต่ยังไม่ได้ตัดใจซื้อสักที ตอนนี้ใช้ N73 อยู่ครับ

วันอาทิตย์ที่ 13 ก.ค. 51 นี้ ว่าจะเข้า กทม. ไปเดินดูแถว MBK สักหน่อยครับ
แล้วถ้าไป MBK แล้วนี่จะต้องไปดูที่ชั้นไหน โซนไหนหรือครับ
เพราะผมไม่ได้เข้า กทม. มาตั้งนานมากๆๆๆๆๆ แล้วครับ
พอดีมารับราชการต่างจังหวัดน่ะครับ แล้วก็จังหวัดที่ผมอยู่ก็ไม่มี N93 ขายเลย
เห็นร้านไหนก็มีแต่ i-mobile ตรึม 55555++++ (อารมณ์เสียเจงๆ)

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ Very Happy Very Happy Very Happy
5'jui
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Jul 2008 10:48  

13 กค. 51 ได้มาใช้งานแล้วค่ะ ไม่แน่ใจว่ามือที่เท่าไหร่ ซื้อต่อเขามาอีกทีหนึ่ง 4,500 บาท มีแต่ตัวเครื่อง กับแบตติดเครื่อง ค่ะ

ทีแรกตกลงกันว่า มีเมมติดเครื่อง กับที่ชาร์จให้ด้วย แต่พอตอนซื้อขายกัน คนขายเค้ารีบออกจากบ้าน เมมติดอยู่กับคอมเพราะเอาไปเก็บข้อมูล ส่วนที่ชาร์ตหยิบผิดอันมาให้ เป็นที่ชาร์ตหัวใหญ่มาแทน คนขายบอกว่าจะนำมาให้ทีหลัง....แต่ก็ไม่คิดว่าจะได้

สภาพเครื่องภายนอกถือว่าโทรมมากๆ ถลอกไปทั้งตัวค่ะ (แต่เพราะความชอบส่วนตัวบังตา) แบบว่าถ้าให้ผู้หญิงส่วนใหญ่ดู เรียกว่าน่าเกลียดอะค่ะ

ทดลองใช้งานเครื่องดูแล้ว ฟังก์ชั่นทุกอย่างเรียบร้อยดี ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง และสติกเกอร์ศูนย์ตรงน็อตก็ยังไม่ได้แกะ ... ก็เลยตกลงใจพาเพื่อนใหม่กลับบ้านเลย

ตอนนี้ กำลังหาข้อมูล เปลี่ยนbody อยู่น่ะค่ะ ใครมีข้อมูล ช่วยบอกด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2008 09:05  

5'jui ผู้เขียน:
13 กค. 51 ได้มาใช้งานแล้วค่ะ ไม่แน่ใจว่ามือที่เท่าไหร่ ซื้อต่อเขามาอีกทีหนึ่ง 4,500 บาท มีแต่ตัวเครื่อง กับแบตติดเครื่อง ค่ะ

ทีแรกตกลงกันว่า มีเมมติดเครื่อง กับที่ชาร์จให้ด้วย แต่พอตอนซื้อขายกัน คนขายเค้ารีบออกจากบ้าน เมมติดอยู่กับคอมเพราะเอาไปเก็บข้อมูล ส่วนที่ชาร์ตหยิบผิดอันมาให้ เป็นที่ชาร์ตหัวใหญ่มาแทน คนขายบอกว่าจะนำมาให้ทีหลัง....แต่ก็ไม่คิดว่าจะได้

สภาพเครื่องภายนอกถือว่าโทรมมากๆ ถลอกไปทั้งตัวค่ะ (แต่เพราะความชอบส่วนตัวบังตา) แบบว่าถ้าให้ผู้หญิงส่วนใหญ่ดู เรียกว่าน่าเกลียดอะค่ะ

ทดลองใช้งานเครื่องดูแล้ว ฟังก์ชั่นทุกอย่างเรียบร้อยดี ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง และสติกเกอร์ศูนย์ตรงน็อตก็ยังไม่ได้แกะ ... ก็เลยตกลงใจพาเพื่อนใหม่กลับบ้านเลย

ตอนนี้ กำลังหาข้อมูล เปลี่ยนbody อยู่น่ะค่ะ ใครมีข้อมูล ช่วยบอกด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ Very Happy

ถ้าไม่ชอบแล้วอยากขายต่อบอกได้นะครับ ผมรับสภาพความโทรมกับราคา 4,500 ได้ครับ 555+++
5'jui
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Jul 2008 09:19  

ทดลองใช้งานมาแล้ว 3วัน (อย่างหนัก) รู้ตัวแล้วค่ะ ว่าแบตเสื่อม ใช้งานได้แค่ครึ่งวัน คงต้องได้ลงทุนซื้อแบตใหม่อีกแล้ว...

แต่ผลการใช้งานฟังก์ชั่นต่างๆ ถือว่า เวิร์คสุดๆค่ะ ยังไม่มีปัญหาให้รำคาญใจ การใช้งานโปรแกรมเร็วกว่าN80อีกค่ะ

...ตอนนี้ยังไม่อยากขายค่ะ...ไว้รอให้มีรุ่นใหม่ๆราคาลงมาราวๆนี้ก่อนค่ะ ค่อยเปลี่ยน...

เห็นมีขายที่แฟชั่นไอแลนด์ ตัวหนึ่งค่ะ สภาพภายนอกดีนะคะ (ดูด้วยสายตา เครื่องอยู่ในตู้ ไม่ได้หยิบมาดู) แต่ราคา 8,000 อะค่ะ
ARMLEX
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 26 Jul 2008 13:44  

การเปลี่ยนบอดี้ของรุ่น N93 ราคาอยู่ที่ 1500 บาทครับผม

ที่มาบุญครองชั้นมือถือน่ะคับ อยู่ริมสุดของชั้นเลย ราคาต่อรองได้

นี่ก็กะว่าเก็บเงินได้ ก็จะเอาไปเปลี่ยนโฉมซะหน่อยครับ

ใช้มา ปีกว่าแล้ว ยังปกติดีอยู่นะ ถึงจะง้องแง้งบ้างแล้ว แต่คุ้มครับกับรุ่นนี้ Laughing
smileland
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: Suphanburi
หัวข้อ : n93
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2008 23:20  

เมื่อวานไปดูที่มาบุญครองมาเห็นอยู่ 3 ตัว แต่ละตัวมือสองสภาพค่อนข้างแย่ ราคา 6900 บาท (เครื่อง,ที่ชาร์ต) ลดได้เต็มที่ 500 บาท ถ้าใครต้องการซื้อติดต่อได้ พึ่งเปลี่ยนบอร์ดี้มา ( 1500 บาท) ได้หนึ่งเดือนแล้วครับ

+ ตัวเครื่อง,ฝากล้อง,ที่ปิด USB.
+เมม 512
+ที่ชาร์ต
+สาย out TV.

เครื่องใช้เองครับ ขายราคา 6000 บาทครับ สนใจติดต่อ time2_me@hotmail.com เจ๋งครับ Very Happy
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: n93
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2008 22:42  

smileland ผู้เขียน:
เมื่อวานไปดูที่มาบุญครองมาเห็นอยู่ 3 ตัว แต่ละตัวมือสองสภาพค่อนข้างแย่ ราคา 6900 บาท (เครื่อง,ที่ชาร์ต) ลดได้เต็มที่ 500 บาท ถ้าใครต้องการซื้อติดต่อได้ พึ่งเปลี่ยนบอร์ดี้มา ( 1500 บาท) ได้หนึ่งเดือนแล้วครับ

+ ตัวเครื่อง,ฝากล้อง,ที่ปิด USB.
+เมม 512
+ที่ชาร์ต
+สาย out TV.

เครื่องใช้เองครับ ขายราคา 6000 บาทครับ สนใจติดต่อ time2_me@hotmail.com เจ๋งครับ Very Happy

สัก 4000 ไหวมั๊ยครับพี่
ตอนนี้สนใจตัวนี้อย่างแรง
จะอัพจากเอ็นเกจ1มาตัวนี้อ่ะครับ
ขอบคุณครับ
masskick
Mobile Member
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: ปัตตานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Apr 2009 10:24  

อยากทราบราคา ว่ารุ่นนี้ตอนนี้ ราคาเท่าไรครับ Confused
Teeann
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 07 Jul 2009 19:36  

ใช้ดีครับ ไม่มีปัญหาอะไร
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Aug 2009 00:01  

ใช้มา 3 ปี เพิ่งรู้สึกได้ถึงความหนัก เฮ้อ!!!!!!!!!!!!!!!!!!

http://www.pantipmarket.com/view.php?id=T9162485

ใครสนใจก็ตามนั้นเลย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia N93 - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 10 Nov 2009 23:37  

อยากขาย n93 ครับ ( ใช้งานได้ดีทุกฟังชั่น)

สภาพ80% - - ฝาหน้ามีริ้วรอยแต่ไม่น่าเกลียด -- กล้องใช้งานได้ดีทั้ง2ตัว(ซูมเลนส์ใช้ได้ดี)

-- ฝาปิดเลนส์ + ฝาปิด sd card + ฝาปิด สาย Link

-- 5900 บาท ( สนใจโทร 082 2552040 หมู นัดดูของและต่อรองได้ครับ )
xanter
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia N93 - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 26 Apr 2010 12:12  

ต้องการขาย n93สีดำ สภาพสวย80%up เครื่องใช้เอง อุปกรณ์มีแต่ที่ชาร์ทแท้นะคับ

ราคา5000 สำหรับคนที่สนใจจจริงๆราคาต่อรองได้นิดหน่อยคับ

0869906695 เต๋อ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 11, 12, 13

ไปยังหัวข้อ: