Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Samsung X820 - ซัมซุง
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 115 / เข้าชม: 352430
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Jan 2007 19:27  
ตอบโดยอ้างถึง  

ขายรุ่นนี้เลยครับ สภาพดีมาก เพิ่งซื้อมาต้นปี ขายถูกๆ 9000.- แอดมาเลยครับ yulgang_86@hotmail.com ไม่มีรอยติดฟิมเรียบร้อย ดุลายละเอียดอีกทีที่ http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=H08047&page=1
ครับผม
Sarakfp
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : SIAMPHONE
วันที่โพสท์ : 13 Jan 2007 16:18  

Hi! investment property financing auto financing business financing mobile home financing computer financing boat financing small business equipment financing
Wendywns
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Post
วันที่โพสท์ : 14 Jan 2007 09:03  

Hey! stock screener how to make a fortune on the stock markets book stock exchange stock market content provider dating services free dating sites dating tips
X820 user
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : feedback ค่ะ
วันที่โพสท์ : 24 Mar 2007 20:39  

เป็นคนที่ใช้รุ่นนี้อยู่ ใช้มาตั้งแต่เปิดตัวจนถึงปัจจุบัน ณ วันที่เขียน
ไม่เคยพบปัญหาเลยค่ะ ทำตกมา10กว่าครั้งได้ด้วยความซุ่มซ่าม
แต่เป็นรอยน้อยมากๆๆๆ วัสดุแข็งใช้ได้จริงๆ ยืนยัน
ที่เคยเห็นคลิปแสดงการหักมือถือ...ไม่อยากจะเชื่อเพราะไว้กระเป๋าหลังกางเกงยีนส์
แล้วเผลอนั่งทับไปหลายครั้งก็ไม่เคยมีปัญหานะ หรือว่าต้องน้ำหนักมากๆจริงๆ?
ยังไงก็ตาม ไม่แนะนำให้ลองหักหรือนั่งทับนะคะ แหะๆ
รุ่นนี้เหมาะสำหรับผู้หญิงที่ถือกระเป๋าใบเล็กๆ ใส่ของน้อยๆมากๆ
ไม่เปลืองเนื้อที่กระเป๋าสะพายเลยค่ะ Very Happy
peteขา
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Jun 2007 17:55  

สามารถสั่นพร้อมเสียง ได้รึเปล่า

ตอนนี้ ราคามือ 1 เหลือเท่าไหรแล้วครับ
TGT
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2007 09:45  

เครื่องศุนย์ซื้อเมื่อสามวันก่อน อยู๋ที่ 6 290 ครับ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Jun 2007 14:50  

เพิ่งกลับจากมาบุญครองครับ
ราคาอยู่ระหว่าง 5,700 - 6,200 บาท
สนใจอยู่เหมือนกัน
แบทมันอยู่ได้นานไหมครับ ถ้าคุยวันละไม่เกินชั่วโมงครึ่ง (ไม่ต่อเนื่อง) ต้องชาร์จวันต่อวันเลยหรือเปล่า
beum
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : คุ้มมากๆ
วันที่โพสท์ : 15 Jul 2007 22:20  

วันนี้ ซื้อมา 5990 จากร้านซัมซุง ฟังค์ชั่นครบ จอสวย คม ชัด เมมภายในโอเค บาง เหมาะเป็นเครื่องที่สอง แถมยังเปิดไฟล์ Word, PDF & Excel ได้อีก เหลือเชื่อ ในกล่องก็อุปกรณ์ครบ
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Jul 2007 22:18  

อยากทราบความอึดของแบตหน่อยครับ

คุยวันละไม่เกิน2ชม.จะพอวันไหมครับ
beum
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : พอครับ
วันที่โพสท์ : 30 Jul 2007 17:26  

ใช้งานได้ อยู่ได้วันกว่าๆ ครับ คุยสอง ชม. สบายมาก ผมไปถึง สามกว่าๆ สี่ ชม. ครับ
paeko
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ;
วันที่โพสท์ : 03 Aug 2007 13:32  

ผมอยู่ได้สองวันกว่าๆครับ
arj
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาเมื่อวาน
วันที่โพสท์ : 06 Aug 2007 13:36  

เมื่อวานไปซื้อมาที่มาบุญครอง 5400 ติด film ไป 150 แจ่มอะสีดำ จอชัด กล้องชัด บางเบา อุปกรณ์เพียบ กล่องสวย
มีราคาหรูหรา ไฮโซ บางโคตรย้ำ
sokkapokna
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : เสียดายแต่ต้องขายอ่ะ
วันที่โพสท์ : 10 Sep 2007 09:17  

พึ่งซื้อมาได้ 1 เดือนครับแต่ต้องขายเนื่องจากสั้นพร้อมเสียงไม่ได้ครับเลยไม่ชอบ ถ้าใครสนใจติดต่อได้ 5000 ต่อรองได้ครับ 084-009-8585 แอ้ม
***OZZA***
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Nov 2007 12:43  

ตกไม่พังครับ2รอบแล้วผมใช้อยู่...แต่จอเล็กไปนิด...เล่น mp3..ยากไปหน่อยครับอีกอย่างบางดีครับเหมาะกับคนที่ชอบใส่ไว้ในกระเป๋ากาง...และที่สำคัญทนกว่าที่เห็นเยอะครับ
เด๋อด๋า
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : มือถืองอ
วันที่โพสท์ : 01 Jul 2009 15:10  

ตอนนี้ใช้เครื่อง x820 หักค่ะ ตกบันไดแล้วเอามืออถือใส่เป๋าหลังไว้ แต่ยังใช้ได้อยู่ เครื่องงอๆ เอาไปถามศูนย์บอกว่าต้องเปลี่ยน บอดด้วย ประมาณ3000บาท แต่ความรู้สึกส่วนตัวนะว่ามันไม่เป็นไรแค่เครื่องงอเฉยๆ น่าจะเปลี่ยนแค่ บอดี้ ก็ได้เลยอยากรู้ราคา ใครรู้กรุณาด้วยนะคะ สงสารมือถือมากค่ะ
pete
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 08 Sep 2009 00:01  

อยากรู้ราคาเช่นกันครับ

ตอนนี้เครื่องงอ เกือบจะหัก 2ท่อนอยู่แล้ว แต่ยังใช้งานได้อยู่
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: