Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 T h e m e ( ม า แ บ่ ง ปั น กั น ใ ช้ กั น โ ห ล ด )
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  ถัดไป
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตอบ: 958 / เข้าชม: 328663
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รบกวนคุณอาร์ทคับ
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 20:14  
ตอบโดยอ้างถึง  

อันนี้อีกรูปนะคับอยากให้อยู่ในหน้าตอนฟังเพลงอะคับ ขอบคุณล่วงหน้านะคับคุณอาร์ท

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย pond-pond เมื่อวันที่ 12 Oct 2006 00:51; ทั้งหมด 4 ครั้ง
artkab
Silver Member
Year's Star

รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: Theme
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 22:54  

Kongza ผู้เขียน:
คุณ art ครับคือผมลงธีมของคุณแล้วลบออกมันลงอีกไม่ได้อะครับ จะลงธีมที่ลบออกไปแล้วยังไงอะครับ

ถ้าลงในการ์ด ฟอร์แมทการ์ด จะหาย ใช้ 73 หรอ
artkab
Year's Star

หัวข้อ : Re: รบกวนคุณอาร์ทคับ
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 22:55  

pond-pond ผู้เขียน:
คุณอาร์ทคับ ผมเพิ่งซื้อโทรศัพท์ n73 มารบกสนทำธีมให้หน่อยคับอยากได้ธีมเป็นรูปตัวเอง Laughing รบกวนหน่อยนะคับ มี2รูปคับผม

ขอรุปใหม่คับ มันเล็กเกินคับ ขอเป้นใหญ่กว่า352x461ได้มะครับ
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 22:56  

xpotterx ผู้เขียน:
คุณ artkab ครับไม่ทราบว่าตามร้านหนังสือจะมีหนังสือเกี่ยวกับการทำธีมขายไหมครับ อยากซื้อมาอ่านลองทำดูอ่ะครับ ถ้ามีอยากรู้ว่าชื่อหนังสืออะไรครับ และซื้อได้ที่ไหนครับ ผมใช้ N80 อยู่อยากลองทำมั่งครับ ขอบคุณนะครับ

ไม่เคยเห็นนะ ลองลงดปรแกรมดุแล้วลองทำเองเลย(ไม่ยากคับ)
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 23:20  

tamonwanb ผู้เขียน:

k.artkab คะ ....ชอบ Tata_c_by_art มั่ก ม๊ากคะ แต่ว่าเป็นคนสายตาสั้นเลยมองไม่คอยชัดคะ ถ้าจะขออนุญาตรบกวน k.artkab ซักหน่อยได้มะคะ????? ขอความกรุณาทำ สีของตัวหนังสือให้ดูแล้วชัดขึ้นได้มะคะ???? โดยเฉพาะ เมนู "ข้อความ" น่ะคะ...ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

n80 ผู้เขียน:

รบกวนคุนอาร์ตสลับรูปกันได้มั้ยค่ะ Smile ขอบคุนค่ะ Smile

ผมลบไปหมดแล้วคับ เอาไว้ครั้งหน้านะคับ
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2006 23:23  

[quote="Phum"]ธีมพึงหัดทำจากเวปครับลองเอามาให้โหลดดูครับ^^ เข้ามือถือดูแล้วเป็นยังไงบอกกันม้างนะคร้าบ พึงเคยทำอันแรกเหอๆ

น่ารักมากคับ ผมชอบอะไรไทยๆงะคับ
pond-pond
Year's Star

วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 00:03  

artkab ผู้เขียน:
คุณอาร์ทคับ ผมเพิ่งซื้อโทรศัพท์ n73 มารบกสนทำธีมให้หน่อยคับอยากได้ธีมเป็นรูปตัวเอง Laughing รบกวนหน่อยนะคับ มี2รูปคับผม

ขอรุปใหม่คับ มันเล็กเกินคับ ขอเป้นใหญ่กว่า352x461ได้มะครับ

คุณ Art คับ แก้ไขขนาดรูปแล้วคับผม รูปจะอยู่ที่topicเดิมนะคับ ไม่รู้ใหญ่ไปไหมนะคับ ยังงัยขอโทษและขอบคุณล่วงหน้านะคับ คุณอาร์ท Razz
Kongza
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 01:26  

ผมใช้ N73 ครับ แต่ผมFormatเมมแล้วก้ยังลงไม่ได้อะครับ
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 05:50  

Talay_by_art

Season_by_art

http://www.upload2.net/page/download/k91Ogf8rdBWGuu5/%CA%D5%CA%D1%B9.zip.html
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 06:02  

Kongza ผู้เขียน:
ผมใช้ N73 ครับ แต่ผมFormatเมมแล้วก้ยังลงไม่ได้อะครับ

ลองอ่านข้างบนๆ เกือบสุด มีคำตอบ แค่คิดว่าถ้าซอฟแวตัวใหม่ของ 73 ออกน่าจะแก้ปัญหาเรื่องธีมของ73ได้(ซะที)

เอถามอีกข้อใช้เมมkingtonเป่า (แค่ลองถามดูเพื่อนผมมันบอกใช้แล้วมันเป็นอะไรแบบนี่ลงโปรแกรมแล้วเปิดแฮงธีมลบลงๆไม่ได้ แต่ไม่แน่ใจลองเก็บข้อมูลดู)
artkab
Year's Star

วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 06:23  

คุณ Art คับ แก้ไขขนาดรูปแล้วคับผม รูปจะอยู่ที่topicเดิมนะคับ ไม่รู้ใหญ่ไปไหมนะคับ ยังงัยขอโทษและขอบคุณล่วงหน้านะคับ คุณอาร์ท Razz

อยากบอกว่าเล้กไป ความสุงของรูปยังไม่ได้คับ แต่ไม่ต้องแก้ละคับ
เดี๋ยวทำไห้(แต่ธีมที่ได้จะไม่ชัดนะคับต้องทำใจ (ถึงให้แก้ก็ขยายรูป Shocked แล้วจะมีประโยชน์อะไร)
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 06:41  

Pond_by_art

http://www.upload2.net/page/download/HygorEukyg5wucM/Pond_by_art.zip.html
wowtophone
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: ชลบุรี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 12:08  

รูปนี้ช่ายคุณอ๊าทอะป่าวคับ....ผมไม่แน่จัยง่ะ
Kongza
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 13:18  

ผมใช้เมม Kingston ลงโปรแกรมไม่แฮงค์ครับแต่ลงธีมที่ลบไปแล้วไม่ได้อ่า

เสียดายอะธีมมันสวยอะ
pond-pond
Year's Star

หัวข้อ : ขอบคุณคับ
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 20:17  

ขอบคุณสำหรับธีมสวย สวย นะคับคุณart ถูกใจผมมากสวยดี 55+55 ดีใจจังได้มีธีมรูปตัวเองแย้วววววววว Razz
tamonwanb
Mobile Member
Year's Star

จังหวัด: khonkaen
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 21:16  

[quote="artkab"][quote="tamonwanb"]
k.artkab คะ ....ชอบ Tata_c_by_art มั่ก ม๊ากคะ แต่ว่าเป็นคนสายตาสั้นเลยมองไม่คอยชัดคะ ถ้าจะขออนุญาตรบกวน k.artkab ซักหน่อยได้มะคะ????? ขอความกรุณาทำ สีของตัวหนังสือให้ดูแล้วชัดขึ้นได้มะคะ???? โดยเฉพาะ เมนู "ข้อความ" น่ะคะ...ขอบคุณล่วงหน้านะคะ[/quote]

[quote="n80"]
รบกวนคุนอาร์ตสลับรูปกันได้มั้ยค่ะ :) ขอบคุนค่ะ :)[/quote]

ผมลบไปหมดแล้วคับ เอาไว้ครั้งหน้านะคับ[/quote]

[quote]ไม่เป็นไรค๊า [/quote]
tamonwanb
Year's Star

จังหวัด: khonkaen
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 12 Oct 2006 21:17  

[quote="artkab"][quote="tamonwanb"]
k.artkab คะ ....ชอบ Tata_c_by_art มั่ก ม๊ากคะ แต่ว่าเป็นคนสายตาสั้นเลยมองไม่คอยชัดคะ ถ้าจะขออนุญาตรบกวน k.artkab ซักหน่อยได้มะคะ????? ขอความกรุณาทำ สีของตัวหนังสือให้ดูแล้วชัดขึ้นได้มะคะ???? โดยเฉพาะ เมนู "ข้อความ" น่ะคะ...ขอบคุณล่วงหน้านะคะ[/quote]

[quote="n80"]
รบกวนคุนอาร์ตสลับรูปกันได้มั้ยค่ะ :) ขอบคุนค่ะ :)[/quote]

ผมลบไปหมดแล้วคับ เอาไว้ครั้งหน้านะคับ[/quote]

[quote]ไม่เป็นไรค๊า [/quote]
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 13 Oct 2006 07:25  

wowtophone ผู้เขียน:
รูปนี้ช่ายคุณอ๊าทอะป่าวคับ....ผมไม่แน่จัยง่ะ

ไม่ใช่คับ 555 ใครก้ไม่รู้
envylme
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ : อยากได้ธีมของsanrioอะค่ะ
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 08:28  

ช่วยหาให้ด้วยได้ป่าวค่ะ
artkab
Year's Star

หัวข้อ : Re: อยากได้ธีมของsanrioอะค่ะ
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 08:37  

envylme ผู้เขียน:
ช่วยหาให้ด้วยได้ป่าวค่ะ

ดีเลยคับ ขอบคุณมากคับ
จู๊บ จุ๊บ Shocked
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 08:42  

Car_by_art

http://www.upload2.net/page/download/7upJZx8UFiBnZsD/Car_by_art.zip.html
envylme
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 09:08  

ไม่รู้ว่า คุงartkab จารู้จักป่าวอะ พวกcharmy kitty อะค่ะ เมื้อกี้ไป่โหลดมาและมันก็ใช้กะ n93 ไม่ได้
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 09:15  

envylme ผู้เขียน:
ไม่รู้ว่า คุงartkab จารู้จักป่าวอะ พวกcharmy kitty อะค่ะ เมื้อกี้ไป่โหลดมาและมันก็ใช้กะ n93 ไม่ได้

กำนึกว่าช่วยหาธีมมาให้ดหลด ที่แท้ให้ผมหาให้T_T

หารูปมาเลยคับ เดี๋ยวจัดการให้ คับ
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 09:30  

Thestar1_by_art

Thestar3_by_art

Thestar2_by_art

http://www.upload2.net/page/download/T7w30vx9dvxfeNh/%E0%B4%CD%CA%B5%D2%C3%EC.zip.html
envylme
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 Oct 2006 09:35  

อิอิ ก็มิน่าล่ะเห็นขอบคุณใหญ่เลย Laughing
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2006 00:46  

อยากทราบอ่ะคับ คุณartkab
โปรแกรมCarbide_ui_S60_Theme_3_1
เครื่องต้องแรงมากน้อยแค่ไหนอ่ะคับ โน้ตบุ๊คนี่พอไหวมั๊ยคับ
PC คุณartkab พอบอกสเปกได้ไหมคับ
อยากลองทำเองดูอ่ะคับ

หุๆๆ
tookty
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: สงขลา
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2006 17:17  

มารบกวนอีกแล้วทำธีมให้หน่อยน้าขอบคุณล่วงหน้า

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย tookty เมื่อวันที่ 01 Nov 2006 19:11; ทั้งหมด 1 ครั้ง
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2006 20:45  

VIRUS LoVeLoVe ผู้เขียน:
อยากทราบอ่ะคับ คุณartkab
โปรแกรมCarbide_ui_S60_Theme_3_1
เครื่องต้องแรงมากน้อยแค่ไหนอ่ะคับ โน้ตบุ๊คนี่พอไหวมั๊ยคับ
PC คุณartkab พอบอกสเปกได้ไหมคับ
อยากลองทำเองดูอ่ะคับ

หุๆๆ

ไมไม่ใช้ดปรแกรม Series 60 Theme Studio ละ ใช้ง่ายกว่า
ถึงจะมีลุกเล่นน้อยกว่า แต่ใช้แรมน้อย (1Gขึ้นไป แต่ผมว่า512อาจจะได้แต่อาจจะอืดๆ)
ส่วนโปรแกรมCarbide_ui_S60_Theme_3_1 เห็นมันแนะนำที่ 2G แต่ผมว่า1Gก้คงใช้ได้ละคับ
ส่วน สเปก เครื่องบอกไม่ได้คับ ความลับ อิอิ
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 15 Oct 2006 21:38  

ขอบคุงมั่กๆๆคับผม
หุๆๆ
~ดอกสะเดา~
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 02:05  

ขอบคุณคุณ artkab สำหรับธีมสวยๆนะคะ
มาโหลดอย่างเดียว ไม่กล้าเอารูปมาให้ทำค่ะ

สเปกเครื่องเป็นความลับด้วยเหรอคะ
เดี๋ยวว่าจะเปลี่ยนแรมแล้วลองมาทำธีมดูมั่งล่ะค่ะ
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 06:20  

Jkboy_by_art

http://www.upload2.net/page/download/6nkjNmbNm45scoq/Jkboy_by_art.zip.html
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 16:16  

คุณartkab นี่ ใจดีมั่กๆๆๆๆๆๆๆเลยคับ
หุๆๆ
xpotterx
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 16:27  

artkab ช่วยทีครับผมลองทำแล้วพอถึงตอนสร้างให้เป็นไฟล์สำหรับติดตั้งบนมือถือ ดังรูปต้องทำไงต่อครับงงมาก ช่วยบอกทีครับ มันให้ทำไรไม่รู้งงมากครับ ขอแบบละเอียดเลยได้ยิ่งดี ขอขอบคุณท่าน artkab มากครับ
kiky
Year's Star

จังหวัด: นครสวรรค์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 21:29  

พี่ artkab ทำธีมให้หนูมั่งติ

ขอบคุณมากนะคะ

รูปบนเอาตอนเล่นเพลง
รูปกลางเอาตอนเมนู
รูปล่างตอนหน้าจอ

ว่างค่อยทำก็ได้นะค๊า...........

หนูรอได้

Laughing (แต่อย่าถึงกับเป็นปีเลยนะ)
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 23:34  

artkab ช่วยทีครับผมลองทำแล้วพอถึงตอนสร้างให้เป็นไฟล์สำหรับติดตั้งบนมือถือ ดังรูปต้องทำไงต่อครับงงมาก ช่วยบอกทีครับ มันให้ทำไรไม่รู้งงมากครับ ขอแบบละเอียดเลยได้ยิ่งดี ขอขอบคุณท่าน artkab มากครับ

จะทำมต้องสร้าง ไฟล์ private key กับ cartificate ก่อนคับ จากนั้นกด modify.. แล้วกด new
จากนั้น key pair nameใสอะไรก้ได้ ใส่ private key file กับcartificatefileลงไป password เว้นไว้ จากนั้นกดเซฟ แล้วกด close จากนั้นก้กด finish เสร็ลละรอรับะมได้เลย

artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 23:43  

.
รัก artkab ชอบ artkab

พิมพ์

โหวด N11 10คะแนน

ส่งมาที่
http://board.siamphone.com/posting.php?mode=reply&t=186164

ส่งวันละครั้ง รัก artkab น้อยๆ แต่รักทุกวันคับ

ช่วยหน่อยนะคับ อิอิ จุ๊บๆทุกคะแนนคับ

.

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย artkab เมื่อวันที่ 17 Oct 2006 00:06; ทั้งหมด 2 ครั้ง
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 23:48  

พิมพ์

ส่งมาที่
http://board.siamphone.com/posting.php?mode=reply&t=186164

ส่งวันละครั้ง รัก artkab น้อยๆ แต่รักทุกวันคับ

ช่วยหน่อยนะคับ อิอิ จุ๊บๆทุกคะแนนคับ

ไม่ค่อยเลยนะคับเนี้ย
หุๆๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ExepanG เมื่อวันที่ 18 Oct 2006 17:07; ทั้งหมด 1 ครั้ง
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 16 Oct 2006 23:51  

ไม่ได้คับ 555 ต้อง หาเสียงนิดคับอิอิ
ปล.อย่าลืมโหวดให้บ้างนะคับ
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 00:27  

Kiky_by_art

http://www.upload2.net/page/download/TrpiBg8jQUBZCLH/Kiky_by_art.zip.html
xpotterx
Year's Star

จังหวัด: ปทุมธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 00:35  

artkab ขอบคุณมากครับผมสร้างธีมได้แล้ว ไม่รู้จะตอบแทนยังดี ผมขอขอบคุณจากใจจริงครับ ยกให้เป็นเทพแห่งธีมเลย
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 01:40  

ฝากคุณartkab ทำให้มั่งดีกว่า เครื่องป๋มมันยังแรงไม่พออ่ะคับ
หุๆๆ
ภาพแรกหน้าหลักคับ
ภาพสองหน้าเล่นเพลงแล้วกัน
ขอบคุณมั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคับป๋ม
หุๆๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย ExepanG เมื่อวันที่ 17 Oct 2006 12:49; ทั้งหมด 1 ครั้ง
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 07:26  

artkab ขอบคุณมากครับผมสร้างธีมได้แล้ว ไม่รู้จะตอบแทนยังดี ผมขอขอบคุณจากใจจริงครับ ยกให้เป็นเทพแห่งธีมเลย

โหวดให้ผมจิคับ อิอิ
lekket
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 07:28  

พิมพ์

ส่งมาที่
http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=186164&sid=92fea45590c7c0d91235e69297aab3a2

ไม่ค่อยเลยนะคับเนี้ย
หุๆๆ

ได้เลยคับ เทพแห่งธีม เด๋วจัดคะแนนให้ (เออมีแจกตังค์มั๊ยคร้าบ...คิคิ) Rolling Eyes

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย lekket เมื่อวันที่ 17 Oct 2006 08:03; ทั้งหมด 2 ครั้ง
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 07:44  

lekket ผู้เขียน:

ได้เลยคับ เทพแห่งธีม เด๋วจัดคะแนนให้ (เออมีแจกตังค์มั๊ยคร้าบ...คิคิ) Rolling Eyes

ลิ้งผิดคับ ช่วย ลบ หรือแก้ลิ้งในquoteทีคับ
พิมพ์
ส่งมาที่
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 08:10  

VIRUS_by_art

http://www.upload2.net/page/download/bZEjzzW6Qi8cgQg/VIRUS_by_art.zip.html
ปล.ช่วยแก้ลิ้งที่quoteโหวดทีมันผิด
Jealy
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 10:41  

.

พิมพ์

ส่งมาที่

.

ไม่โหวตก็แย่ระ หุหุ
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 12:51  

ขอบพระคุณคุณartkabเป็นอย่างสูงคับ
เอาไปเลยN11 10คะแนนของทุกๆๆวันเลยคับ
อิอิ
หุๆๆ
wowtophone
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 16:35  

เอิกๆอยู่สถานีไหนเนี่ย มีให้โหวตดีเจด้วย.... อิออิอิ อารายนะคับ โหวต N11 หรอ งืมๆ จาช่วยโหวตให้ละกานคับ
kiky
Year's Star

จังหวัด: นครสวรรค์
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 17 Oct 2006 21:29  

ขอบคุณสำหรับธีมของหนูนะคะ พี่ artkab
หนูโหวตให้พี่แล้วน๊า
(แล้วก็ทุกคนด้วยค่ะ)
atchanut
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 00:56  

ขอโปรแกรมทำทีมหน่อยจิครับแบบว่าผมเผื่อว่าจาเอารูปแฟนตัวเองลงเครื่องจาด้ายเอ่อนะ...อายเฮ้อช่วยทีนะครับ
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 00:57  

ฝากคุณartkab ทำให้อีกธีมนะคับ
ขอบคุณคับ ขอไอคอนสีมืดๆ น่ากลัวๆๆนะคับ
หุๆๆ
เอาภาพเดียวเป็นทุกหน้าเลยนะคับ
หุๆๆ
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 00:59  

atchanut ผู้เขียน:
ขอโปรแกรมทำทีมหน่อยจิครับแบบว่าผมเผื่อว่าจาเอารูปแฟนตัวเองลงเครื่องจาด้ายเอ่อนะ...อายเฮ้อช่วยทีนะครับ

นี่คับ แต่เครื่องต้องแรงใช่ย่อยเลยนะคับ
หุๆๆ
http://www.smart-mobile.com/forum/viewtopic.php?t=99383
หุๆๆ
atchanut
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 01:04  

ขอบคุณครับขอบคุณมากๆเยยเรื่องเครื่องแรงมะต้องห่วงครับเพราะเครื่องผมเอ่อเน็ตก็นะ1จีแล้วๆๆๆก็เครื่อง512การ์ดหน้าจอสามมิติพอไหวมะนี่รึต้องเพิ่มแต่ช่างเถอะไงๆก็ขอบคุณคร้าบ
ลองมั่วๆดูแล้วแต่มันไม่ไหวอ่ะครับขอวิธีใช้ซักนิสจะดีมากเรย ผมเรียนรู้ไวรับรองไม่ผิดหวังครับขอแค่วิธีลงรูปกะโน่นนิดนี่หน่อยเปงพอครับ Laughing
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 13:38  

ขอบคุณครับขอบคุณมากๆเยยเรื่องเครื่องแรงมะต้องห่วงครับเพราะเครื่องผมเอ่อเน็ตก็นะ1จีแล้วๆๆๆก็เครื่อง512การ์ดหน้าจอสามมิติพอไหวมะนี่รึต้องเพิ่มแต่ช่างเถอะไงๆก็ขอบคุณคร้าบ
ลองมั่วๆดูแล้วแต่มันไม่ไหวอ่ะครับขอวิธีใช้ซักนิสจะดีมากเรย ผมเรียนรู้ไวรับรองไม่ผิดหวังครับขอแค่วิธีลงรูปกะโน่นนิดนี่หน่อยเปงพอครับ Laughing

ต้องรอถามคุณartkab อ่ะคับ
เพราะผมมีแต่โปรแกรมแต่ทำไม่ได้เครื่องแรมไม่พออ่ะคับ
หุๆๆ
ขอโทษด้วยนะคับ
หุๆๆ
atchanut
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 15:53  

เอ่อเครื่องผมเปิดได้ครับใช้เวอร์ชั่น3.0เพราะ3.1รู้สึกว่าเครื่องผมจะรับไม่ได้อีกอย่างมันอารายไม่รู้เยอะกว่า3.0เยอะเลยทำไม่เป๊นเลยสับสนตอนนี้ก็ลองๆใส่ภาพลงแบล็คกราวลองมั่วๆดูก่อนแต่ไม่รู้ต้องทำอะไรอีกบ้างถ้าได้วิธีการแบบย่นย่อผมก็น่าจะพอทำได้ไม่ต้องละเอียดมากก็น่าจะพอไหวครับ ขอบคุณครับที่ให้โปรแกรมมาเครื่องผมพอรับได้แต่3.1รู้สึกว่ามันทำให้เครื่องผมช้าลงไปอย่างแรงเลยหุหุ ช่วยสอนทีนะครับคุณ artkub
atchanut
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 22:48  

ง่าทำอารายได้หมดแล้วเซ็ฟอ่าแต่พอนำลงเครื่องมันบอกไม่สนับสนุนการติดตั้งผมพลาดตงไหนอ่าครับงงมากมายผมแก้โน่นตัดต่อนี่ใส่สีเรียบร้อยแล้วอ่าครับ งงมากมายอีกเช่นเคย Sad
คราวนี้มันบอกใบรับรองไม่ถูดต้องหรือวันเวลาผิดอารายของมานไม่ทราบอ่าครับปัญหาเยอะมากมาย
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 22:59  

ต้องรอ คุุณartkab
อ่ะคับ
หุๆๆ
atchanut
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 23:02  

ง่าผมดีใจนะนี่ทำได้แร้วแต่ติดตรงที่ว่าอย่างเดียวคือไม่อาจนำมันลงเครื่องได้ผมผิดพลาดตรงหนายอ่ะนี่ ใช้3.1นะครับเพราะ3.1เริ่มมั่วจนใช้โอเคแระ เหลือก็แค่เซฟให้เป็นแค่อย่างเดียวอ่าใครทราบก็ช่วยๆทีนะครับ
อาการโดยละเอียดคือ พอโหลดลงเสร็จมันก็ขึ้นว่า ใบรับรองอาจจะไม่ถูกต้องหรือหมดอายุการใช้งาน
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Oct 2006 23:31  

ใจเย็นๆๆคับ
หุๆๆ
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 01:23  

ทำวิธีทำให้แล้วนะคับ
ลองไปดู
http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=186528
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 01:31  

Death_by_art

http://www.savefile.com/files/171580
TUIRETURN
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: เชียงใหม่ใจดี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 03:10  

จากหน้านี้ http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=179842&postdays=0&postorder=asc&start=270

ผมไม่กล้าเทียบขนาดนั้นหรอกคับ
ไม่กล้าพอ
Mossassy
SP Member
SP Member
Year's Star

จังหวัด: "Harajuku"JAPAN
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 04:21  

สุดยอดเจ้าพ่อแห่ง Theme จิงๆ มีน้ำใจทำให้เพื่อนๆเจ๋งๆทั้งนั้น เหล่าสาวกของเฮีย artkub ว่างๆก็อย่าลืมแวะไปโหวตให้เฮียเค้าด้วยนะคับ เค้าจะได้มีกะลังใจ แหะๆ
ตามลิงค์นี้เลยคับ

http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=186164

อย่าลืมโหวตแล้วใส่คะแนนด้วยนะคับ ขอบพระคุณคับ

ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 14:36  

Death_by_art

http://www.savefile.com/files/171580

ขอบคุณมากมายเลยคับ
แถมมีวิธีการทำมาฝากอีก
หุๆๆ
atchanut
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 19 Oct 2006 21:05  

เหอเหอ ผมลองทำแล้วนะครับ พอเอาลงเครื่องมันบอกว่าใบรับรองหมดอายุอ่าครับงงมากมายอยากตาย Crying or Very sad ลองแก้โน่นปรับนี่- -*แต่ไม่มีรายดีขึ้นเรยครับพอทำอีกครั้งลองทำตามแบบไม่นอกลู่นอกทางเลยซักติ๊สสพอถึงขั้นตอนที่ 12อ่ะครับมันบอกว่าเมกกิ้งเออเร่อรายซักอย่างนี่แหละครับ แล้วผมยังงกับคีย์ทั้ง2ตัวอ่ะครับมันสร้างยังไงอ่าครับ(ผมลองเอาตัวเก่าที่เวอร์ชั่น3.1สร้างเอาไว้ก่อนหน้านี้มาใช้)บอกทีครับเหลือเพียงขั้นตอนเดียวเองอ่าครับ
ปล.ขออภัยที่รบกวนบ่อยครั้งนะครับผมก็ไม่ทราบว่าจะไปถามที่ใครแล้วอ่า
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 20 Oct 2006 00:41  

เหอเหอ ผมลองทำแล้วนะครับ พอเอาลงเครื่องมันบอกว่าใบรับรองหมดอายุอ่าครับงงมากมายอยากตาย Crying or Very sad ลองแก้โน่นปรับนี่- -*แต่ไม่มีรายดีขึ้นเรยครับพอทำอีกครั้งลองทำตามแบบไม่นอกลู่นอกทางเลยซักติ๊สสพอถึงขั้นตอนที่ 12อ่ะครับมันบอกว่าเมกกิ้งเออเร่อรายซักอย่างนี่แหละครับ แล้วผมยังงกับคีย์ทั้ง2ตัวอ่ะครับมันสร้างยังไงอ่าครับ(ผมลองเอาตัวเก่าที่เวอร์ชั่น3.1สร้างเอาไว้ก่อนหน้านี้มาใช้)บอกทีครับเหลือเพียงขั้นตอนเดียวเองอ่าครับ
ปล.ขออภัยที่รบกวนบ่อยครั้งนะครับผมก็ไม่ทราบว่าจะไปถามที่ใครแล้วอ่า

ลองไปดู วิธีทำPublic key File (นาสกุล.key) และ Certificate File (นาสกุล.cer)
http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=186528

ทำใช้เองเลยไม่หมดอายุแน่ อิอิ
wowtophone
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 08:01  

TUIRETURN ผู้เขียน:

จากหน้านี้ http://board.siamphone.com/viewtopic.php?t=179842&postdays=0&postorder=asc&start=270

ผมไม่กล้าเทียบขนาดนั้นหรอกคับ
ไม่กล้าพอ

กำเจ้าของตัวจิง(ที่ผมแอบไปก็อปรูป) มาแว้ว ผมก็นึกว่ารุปคุงอ๊าท เหอๆ หน้าคล้ายกานจัง อิอิ
nond32
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 13:12  

ผลงานแรกครับลองให้คุณ artkab ดูคับว่าใช้ได้มั๊ย...ขอบคุณสำหรับกระทู้สอนครับ Very Happy

[img]http://img207.imageshack.us/my.php?image=thelightwj5.jpg[/img]

http://www.savefile.com/files/179825
nond32
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 13:14  

nond32 ผู้เขียน:
ผลงานแรกครับลองให้คุณ artkab ดูคับว่าใช้ได้มั๊ย...ขอบคุณสำหรับกระทู้สอนครับ Very Happy

[img]http://img207.imageshack.us/my.php?image=thelightwj5.jpg[/img]

http://www.savefile.com/files/179825

ทำไมลงรูปไม่ได้อ่ะคับ..งง?
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 21:16  

แก้ให้ละ ลิ้งรูปผิด แต่ผลงาน สวยมากคับ
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2006 23:15  

แก้ให้ละ ลิ้งรูปผิด แต่ผลงาน สวยมากคับ

สวยใช่ได้เลยคับ
ดูเป็นศิลป์มั่กๆๆ
หุๆๆ
nond32
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2006 00:51  

ขอบคุณครับ..ไว้ว่างๆ จะลองทำมาใหม่นะครับ

ปล..คุณ artkab มีเรื่องอยากจะถามอยู่เรื่องนึงครับ วิธีการวาด icon ขึ้นมาใหม่เนี่ยอ่ะครับ
คือตอนแรกที่ทำอันนี้กะจะวาดขึ้นใหม่แล้ว แต่ว่าพอวาดแล้วเซฟเป็น bmp มันจะทำฉากหลัง icon ให้เป็นแบบใสไม่ได้อ่ะคับพอเอามาใส่แล้วมันติดสีขาวอ่ะคับ มีวิธีไหนบ้างครับ รบกวนตบด้วยครับผม อีกอย่างจะเปลี่ยนสีก็ไม่ได้เพราะเปลี่ยนสีแล้วกด save มันก็ติดขาวอยู่ดีอ่ะคับ ..งงครับ? ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับผม Very Happy
artkab
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2006 08:12  

ขอบคุณครับ..ไว้ว่างๆ จะลองทำมาใหม่นะครับ

ปล..คุณ artkab มีเรื่องอยากจะถามอยู่เรื่องนึงครับ วิธีการวาด icon ขึ้นมาใหม่เนี่ยอ่ะครับ
คือตอนแรกที่ทำอันนี้กะจะวาดขึ้นใหม่แล้ว แต่ว่าพอวาดแล้วเซฟเป็น bmp มันจะทำฉากหลัง icon ให้เป็นแบบใสไม่ได้อ่ะคับพอเอามาใส่แล้วมันติดสีขาวอ่ะคับ มีวิธีไหนบ้างครับ รบกวนตบด้วยครับผม อีกอย่างจะเปลี่ยนสีก็ไม่ได้เพราะเปลี่ยนสีแล้วกด save มันก็ติดขาวอยู่ดีอ่ะคับ ..งงครับ? ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบครับผม Very Happy

ไว้ไปถามกระทู้ สร้างธีมดีมะ ผมจะได้ไม่งง
สงสัยจะได้สิดเอกสะละ ว่างๆอับให้นะ
n80
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 22 Oct 2006 20:02  

รบกวนคุนอาร์ตช่วยทำธีมให้หน่อยนะคะ

ขอบคุนคะ
Mustang GT
Bronze Member
Year's Star

จังหวัด: PaTtAYa
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 00:39  

ธีมครับ(แต่เป็น os8.0 นะครับเพื่อนๆที่ใช้ 8.0 โหลดไปใช้ได้นะครับ)

http://www.savefile.com/download/185234?PHPSESSID=001c4d08616b4354986d242dc64c4896

Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 01:36  

http://www.savefile.com/files/185334
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 01:59  

http://www.savefile.com/files/185395

oudjunk
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 15:41  

พี่อาททำให้ด้วยนะงับมาฝากให้ทำอีกแร้วเอารูปเดวก้อพอ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย oudjunk เมื่อวันที่ 01 Nov 2006 22:57; ทั้งหมด 1 ครั้ง
vengrum
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 15:45  

คุณ Mustang GT ใช้รุ่นไหนครับ ที่เป็น 8.0 ผมใช้ 6681 อ่ะ ธีมสวยมากครับ แต่อยากให้เปลี่ยน ICON ทุกตัวเลย จะแจ่มมากครับ
vengrum
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 15:46  

แนะนำให้อัพโหลดใส่ www.uploadtoday.com ครับ จะไม่มีการลบ url ทิ้งแต่ต้องมีการ เข้าไปดูทุก ๆ 3 เดือนนะครับ แต่ถ้ามีคนโหลดตลอด รับรองได้ว่า เป็นปีก็ไม่หาย แต่ต้องไปอัดเป็นไฟล์ .zip หรือไม่ก็ .rar ไฟล์ .sis อัพไม่ได้ครับ อิอิ
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 16:41  

vengrum ผู้เขียน:
คุณ Mustang GT ใช้รุ่นไหนครับ ที่เป็น 8.0 ผมใช้ 6681 อ่ะ ธีมสวยมากครับ แต่อยากให้เปลี่ยน ICON ทุกตัวเลย จะแจ่มมากครับ

ใช้ตัวเอ็น70ครับแล้วก็ทำให้เพื่อนอีกเป็นโขยง Crying or Very sad (osต่ำกว่านี้ก็ใช้ได้นะ)ถ้าชอบก็มาโหลดไปได้เลยนะครับ(ว่าจะตั้งเป็นกระทู้ใหม่แล้วไม่อยากรบกวนพื้นที่คุณartkabแต่กลัวไม่มีคนโหลดจะทำให้เปลืองเนื้อที่บอร์ดซะป่าวๆ) Wink
tookty
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 16:42  

เหอๆๆมารบกวนอีกครั้งขอคุณล่วงหน้านะหากได้ทั้งสามรูปก้อดีนะหุหุหุ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย tookty เมื่อวันที่ 01 Nov 2006 19:12; ทั้งหมด 1 ครั้ง
tookty
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 16:49  

นี่เลย

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย tookty เมื่อวันที่ 01 Nov 2006 19:13; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 16:56  

http://www.savefile.com/files/187695
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 17:05  

http://www.savefile.com/files/187722
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 18:51  

http://www.savefile.com/files/188037

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Mustang GT เมื่อวันที่ 23 Oct 2006 19:04; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 18:59  

http://www.savefile.com/files/188011

http://www.savefile.com/files/188024
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 19:56  

ธีมพวกนี้ คุ้นๆๆแหะ
หุๆๆ
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 21:02  

ธีมพวกนี้ คุ้นๆๆแหะ
หุๆๆ

ใช่ครับไม่ต้องคุ้นล่ะ(ไปแอบฉกเค้ามาให้เพื่อนๆโหลดกัน) Shocked Shocked
vengrum
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 21:15  

หุหุ ที่ว่าไปฉก มา มันเป็น OS อะไรครับ
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 21:52  

บางอันที่ทำเองเอาไว้จะมาอัพให้นะครับ(ไม่รู้จะถูกใจรึป่าว) Wink

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Mustang GT เมื่อวันที่ 23 Oct 2006 21:55; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 21:53  

หุหุ ที่ว่าไปฉก มา มันเป็น OS อะไรครับ

ทั้งหมดเป็น 8.0 ครับพี่ต้นโหลดไปใช้ได้เลยเลยชัวร์
vengrum
PRO Member
PRO Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 23 Oct 2006 23:41  

Mustang GT ผู้เขียน:

ทั้งหมดเป็น 8.0 ครับพี่ต้นโหลดไปใช้ได้เลยเลยชัวร์

ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ ทำเองนี้ใช้โปรแกรมทำหรือว่าทำจาก ownskin ครับ แต่ยอมรับนะสวยดีครับ ผมอยากได้ภาพสาว ๆ น่ารัก ๆ อ่ะ ไว้ผม add ไฟล์ภาพให้ไปทำหน่อยละกันครับ แรมเครื่องผมมันน้อย ขอบคุณมากเลยนะ
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2006 00:20  

ทั้งสองทางล่ะครับพี่ต้นใช้โปรแกรมด้วยทำผ่านเว็บด้วยฝากรูปมาก็ได้ครับยินดีครับ
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2006 00:29  

http://www.savefile.com/files/189024

มาแก้ลิงค์ให้นิดนึง(โหลดไปแล้วจากพี่ตูนกลายเป็นหมีน้อยไปซะได้)เรี่ยบร้อยละ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดย Mustang GT เมื่อวันที่ 24 Oct 2006 01:05; ทั้งหมด 1 ครั้ง
Mustang GT
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2006 00:44  

http://www.savefile.com/files/188965
envylme
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2006 11:56  

คุณart คะ นี่เลย หามาให้แว้ว คิคิ รบกวนด้วยนะคะ
envylme
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 24 Oct 2006 11:57  

อีกรูป8t เกรงใจจังแต่จะหามาให้ทำอีกเยอะๆ ^^"
atchanut
Cool Member
Cool Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 01:08  

Mustang GT ผู้เขียน:
http://www.savefile.com/files/188965
ทำไมมันเอาลงเครื่องผมไม่ได้อ่ะครับงงมากมายอันที่ผมทำก็ลงเครื่องผมไม่ได้เป็งเพราะอะไรครับ มันบอกไม่สนับสนุนมั่งใบรับรองหมดอายุมั่งไม่ผ่านมั่งเยอะแยะมากมาย(N73)เฮ้อทำได้นะครับแต่เปงงี้ก็มะหวายคุณอาร์ทถ้ามีเอมโปรดแอดทีนะครับใครก็ได้ที่ทราบโปรดแอดเมลผมที atchanut@hotmail.com แต่แปลกของคุณอาร์ตผมลงได้เกือบหมดเรย
ExepanG
SP Member
SP Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Oct 2006 08:31  

คุณMustang GT นี่
จะกลายเป็นท่านเทพแห่งธีม2 ไปซะแว้ววววว
หุๆๆ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10  ถัดไป

ไปยังหัวข้อ: