Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Nokia 5700 Xpress Music - โนเกีย
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 11, 12, 13
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 1216 / เข้าชม: 1838761
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2008 10:15  
ตอบโดยอ้างถึง  

อยากได้ครับ

ที่ไหนมีเหลือค้างสต๊อกมือ1 บ้าง ราคาเท่าไร

ใครทราบ ช่วยบอกด้วยครับ

หรือใครจะขายมือ2 ขอสภาพดีๆนะครับ

เมล์มาเลย longja11@hotmail.com

หรือโพสท์ไว้ก็ได้ครับ
สงสัย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : จริงป้ะ
วันที่โพสท์ : 11 Oct 2008 17:33  

เห็นราคา ในเว้ปเจมาท อ่ะคับ

บอกว่า 3900 บาท

จริงป่าวอ่า

ใครรู้อัพทีคร้าฟฟฟฟฟฟฟ
zamzam zammie
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 21 Oct 2008 19:32  

ตอนนี้ยังมีขายอยู่รึป่าวคะ ??
ดีจัย
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ซื้อมาแล้ว
วันที่โพสท์ : 04 Dec 2008 17:11  

zamzam zammie ผู้เขียน:
ตอนนี้ยังมีขายอยู่รึป่าวคะ ??

มีๆ6500ซื้อมาล๊ะ
มือหนึ่ง
มาบุญครอง
แถมเมม1กิ๊ก
ติดฟลิมกันรอยลงโปแกมฟรี

หานานมากก่าจาเขอร้านเนี่ย
เหนื่อย*
ดีจัย
อิอิ
NP~Nuch
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 25 Dec 2008 22:37  

ตอนนี้ยังมีมือ1อยุ่ป่ะ?
unnizes
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 06 Apr 2009 19:31  

ราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไรเหรอคับ
love u inno
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: นนทบุรี
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : หายาก
วันที่โพสท์ : 30 Apr 2009 18:50  

ผมใช้มาปีนึงแล้ว

ไม่มีปัญหาอะไรเลย

ดีมากๆ

เสียงทุ้มดี

แต่ดังไม่มาก

ให้เสียงที่เพราะ ในอีกแบบ

ซื้อมาแล้วไม่อยากขายเลย

เพราะเครื่องหายาก (มือ1)

เลยจะกักเก็บเอาไว้ไม่ยอมขายเลย 55
Nickholaz
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 14 May 2009 22:45  

ผมก็ใช้มาเกือบ 2 ปีแล้ว ทำหล่นพื้นตั้ง 20 ครั้ง ไม่มีปัญหาอะไร แต่ก็เคยเจอแบบซอฟท์แวร์ค้างบ้างเป็นบางเวลา แก้ไขก็โดยการปิดเครื่องแล้วก็เปิดใหม่ รุ่นนี้ดีมากสำหรับคนที่ชอบฟังเพลง เพราะ 5700 ตัวนี้มีลำโพงให้มา 2 ตัว เสียงดังฟังชัดมาก ทนทานดี หลายคนไม่ต้องกลัวว่าแกนบิด บิดไปมากๆมันจะหลุด เพราะแบนด์ดังระดับนี้ คงไม่มีปัญหาอย่างนี้เกิดขึ้นแน่นอน ผมคอนเฟริม์ อิอิ
dhsea
ผู้มาเยือน

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 09 Jun 2009 16:25  

5700 มีปันหาแล้วอ่ะๆๆๆๆ
ไม่ได้ยินเสียงคนโทรเข้าเลย
ต้องเคาะๆมือถืออ่ะ ถึงจาได้ยิน
บางครั้ง เราได้ยินคนโทรเข้า แต่เค้าไม่ได้ยินเราอ่ะๆ

มือถือเปนรัยเนี่ยๆๆ

ควรเอาไปซ่อมที่ไหนดีหรอๆๆ
บอกหน่อยนะๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุนมากๆเลยๆๆๆ
gappkoo
PRO Member
PRO Member
Year's Star

จังหวัด: สุราษฎร์ธานี
หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 02 Jul 2009 19:31  

dhsea ผู้เขียน:
5700 มีปันหาแล้วอ่ะๆๆๆๆ
ไม่ได้ยินเสียงคนโทรเข้าเลย
ต้องเคาะๆมือถืออ่ะ ถึงจาได้ยิน
บางครั้ง เราได้ยินคนโทรเข้า แต่เค้าไม่ได้ยินเราอ่ะๆ

มือถือเปนรัยเนี่ยๆๆ

ควรเอาไปซ่อมที่ไหนดีหรอๆๆ
บอกหน่อยนะๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุนมากๆเลยๆๆๆ

0 nokia เลยครับ เขาให้คำตอบและซ่อมได้ - - Wink
skd
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia 5700 Xpress Music - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 16 Jan 2010 18:23  

.ช้มาสองปีกว่าแล้ว
เครื่องก็มีร่วนนิดๆ

สัปดาห์2สัปดาห์ปิดเครื่องพักทีนึงก็ไม่มีปัญหาอะไรมากน้า

แต่ตอนนี้จะเปลี่ยนแล้ว

จะเก็บเครื่องนี้ไว้เป็นที่ระลึก
arttapoz
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : อยากได้มือ 2 ครับ !!
วันที่โพสท์ : 18 Mar 2010 15:48  

มีใครจะขายเครื่องไหม๊ครับ ผมอยากได้มือ 2 อ่ะครับ
ตอนนี้หา 5700 กับ N76 อยู่ครับ จะซื้อไปให้เพื่อน (หายากมากเพื่อนเวร)
ยังงัยถ้ามีคัยอยากจะขาย 2 รุ่นนี้ ทิ้งเมล์กับเบอร์โทไว้นะครับผม

แฮะๆ > ขอบคุณครับ
Lollip0p
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Nokia 5700 Xpress Music - โนเกีย
วันที่โพสท์ : 30 Mar 2010 10:14  

อยากบอกว่ารุ่นนี้ใช้ดีมากกกกก
เราใช้มา 2 ปีกว่าแล้ว หน้าจอไม่เป็นรอยซักขีด
หล่นหลายครั้งแล้ว ก็ยังไม่เป็นอะไร
เปิดเพลงก็ดังดี ลำโพงไม่แตกเลย

ของเค้าดีจริงง Laughing
natawita
Cool Member
Cool Member
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
หัวข้อ : ขาย โนเกีย5700 เครื่องสวยราคาถูก คร่า
วันที่โพสท์ : 22 Apr 2010 11:52  

ขายค่ะ เครื่องสีแดงขาว เครื่องสวยมาก มีรอยนิดหน่อย แต่เครื่องไม่เคยแกtเลย มีหูฟังกะสายชาร์ตหั้ย สนใจดูเครื่องได้ที่ รถไฟฟ้าสุขุมวิท นานา สยาม สุรศักดิ์ ขอขายราคา 2900 ต่อรองได้นิดหน่อย สนใจโทรมาได้ที่ 089-4449213 หรือว่าเมลมาได้ที่ stupid_z_zone@hotmail.com
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้
หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3 ... 11, 12, 13

ไปยังหัวข้อ: