Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 โทรศัพท์มือถือรุ่นไหนบ้าง ที่เปิด flash ขณะถ่ายวิดีโอได้

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 5 / เข้าชม: 4008
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : โทรศัพท์มือถือรุ่นไหนบ้าง ที่เปิด flash ขณะถ่ายวิดีโอได้
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2008 00:06  
ตอบโดยอ้างถึง  

โทรศัพท์มือถือรุ่นไหนบ้าง ที่เปิด flash ขณะถ่ายวิดีโอได้บ้างครับ
ขอบคุณครับ

*ถามคำถามด้วยเจตนาดี มิใด้ทำไปใช้ที่ทางที่ผิด ฉนั้นถ้าจะป่วนขอความกรุณาไม่ตอบจะขอบคุณมากครับ
atthaphon_s
SP Moderator
SP Moderator
Year's Star

จังหวัด: YaLa
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: โทรศัพท์มือถือรุ่นไหนบ้าง ที่เปิด flash ขณะถ่ายวิดีโอได้
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2008 03:38  

Teeruth ผู้เขียน:
โทรศัพท์มือถือรุ่นไหนบ้าง ที่เปิด flash ขณะถ่ายวิดีโอได้บ้างครับ
ขอบคุณครับ

*ถามคำถามด้วยเจตนาดี มิใด้ทำไปใช้ที่ทางที่ผิด ฉนั้นถ้าจะป่วนขอความกรุณาไม่ตอบจะขอบคุณมากครับ

เดี๋ยวนี้( เกือบ )ทุกรุ่น แค่กดถ่าย VDO แฟรตก็เปิดเองโดยอัตโนมัตแล้วครับ ปิดไม่ได้ซะด้วย อย่างพวก N95/N73 และอื่นๆ อีกมากมายหลายรุ่น ตั้งแต่ถูกยันแพง เริ่มจะเป็นแบบนี้แล้วครับ เพื่อป้องกันการแอบถ่าย
tar_2800
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : Re: โทรศัพท์มือถือรุ่นไหนบ้าง ที่เปิด flash ขณะถ่ายวิดีโอได้
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2008 16:05  

atthaphon_s ผู้เขียน:
ขอบคุณครับ

เดี๋ยวนี้( เกือบ )ทุกรุ่น แค่กดถ่าย VDO แฟรตก็เปิดเองโดยอัตโนมัตแล้วครับ ปิดไม่ได้ซะด้วย อย่างพวก N95/N73 และอื่นๆ อีกมากมายหลายรุ่น ตั้งแต่ถูกยันแพง เริ่มจะเป็นแบบนี้แล้วครับ เพื่อป้องกันการแอบถ่าย

ล่าสุด N96 ครับ สว่างจ้าเลย
LUDWIG-VAN-BEETHOVEN
Senior Member
Senior Member
Year's Star

วันที่โพสท์ : 18 Feb 2008 20:19  

atthaphon_s ผู้เขียน:
ขอบคุณครับ

แต่ N95 8GB เปิดไม่ได้นะครับ เวลาถ่ายวีดีโอมันจะขึ้นสีิแดง
เหมียวหง่าว
Silver Member
Silver Member
Year's Star

หัวข้อ :
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2008 20:43  

พวก SE ครับ แต่ขนาดมันเล็กน่าอึดอัดเหลือเกิน
ซัมซุงก็เปิดได้น้า
Teeruth
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : ขอบคุณครับสำหรับทุกคำตอบ มีคำถามเพิ่มเติม
วันที่โพสท์ : 18 Feb 2008 23:19  

เนื่องจากมีความต้องการเพิ่มเติมจาก user คือ

เครื่องดังกล่าวจำเป็นต้องติดตั้ง Dictionary บน Windows Mobile 5 หรือ 6 ได้

ไม่ทราบว่าเครื่องที่เป็น Windows Mobile รุ่นใดที่สามารถเปิด Flash ขณะถ่าย VDO ได้บ้างครับ

ขอบคุณอีกครั้ง
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: