Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 ขอความเห็นจากคนที่กำลังใช้ v8 อยู่ครับ

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตอบ: 0 / เข้าชม: 3349
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : ขอความเห็นจากคนที่กำลังใช้ v8 อยู่ครับ
วันที่โพสท์ : 03 Mar 2008 16:34  
ตอบโดยอ้างถึง  

อย่างแรกเลื่อกคุณรู้สึกว่าคุ้มกับเงินที่จ่ายไปมั้ย
2. อยากให้ช่วยกับสรุปปัญหาที่เจอกันน่ะครับ เพราะข้อดีหาอ่านได้ตามรีวิว พรีวิวแล้ว
เช่น ปัญหาแบตหมดเร็วน่ะ เร็วแค่ไหนครับแล้วเพราะอะไร (ฟังเพลงทั้งวัน ถ่ายรูป/วิดีโอบ่อยๆ คุยนานๆ)
3. ซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร การบริการเป็นยังไง

หรือมีความคิดเห็นอื่นๆ อะไรก้อได้ครับที่คิดว่าจะเป็นประโยชน์ต่อคนที่กำลังจะตัดสินใจซื้อ
ทั้งแง่บวกและลบนะครับ ถึงว่ามาแลกเปลี่ยนกัน

ปล. จขกท กำลังตัดสินใจอย่างหนักว่าจะซื้อดีม้ย เจ้า v8 2G เนี่ย
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: