Community แห่งนี้จะใช้งานได้ถึงวันที่ 31 ธันวาคม 2566

สยามโฟน ดอท คอม : ชุมชนผู้ใช้มือถือ
 Sony Ericsson C510 - โซนี่ อีริคสัน
 หน้า ก่อนหน้านี้  1, 2, 3
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตอบ: 203 / เข้าชม: 414968
ตั้งกระทู้ใหม่ ตอบหัวข้อนี้
Translate this topic to English แสดงความเห็นเฉพาะสมาชิก ทวีตไปบนทวิตเตอร์ แชร์หน้านี้ไปบนเฟสบุคดูกระทู้ก่อนหน้า :: ดูกระทู้ถัดไป

SIAMPHONE - USER OPINIONS (MEMBER VOTE!)
  เยี่ยม - It's Cool! - 5
  ดี - GOOD - 4
  ธรรมดา - Normal - 3
  พอใช้ - Not Bad - 2
  ไม่ให้คะแนน - 1
ดูผลสำรวจ - View Results
Author
Year's Star

จังหวัด: กรุงเทพฯ
รายละเอียดสมาชิก - View user's profile
หัวข้อ : รุ่นนีั้อัดเสียงระหว่างพูดได้ไหม
วันที่โพสท์ : 21 Jun 2010 00:03  
ตอบโดยอ้างถึง  

รุ่นนีั้อัดเสียงระหว่างพูดได้ไหม
Arashii
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Sony Ericsson C510 - โซนี่ อีริคสัน
วันที่โพสท์ : 24 Jul 2010 13:58  

กำลัง มองๆ รุ่นนี้อยู่อ่ะครับ

ไม่ทราบว่า บอร์ดc510นี้ ยังมีคนวนเวียนเข้ามาดูอยู่ไหมอ่า
จากผู้ใช้จริง
ผู้มาเยือน

หัวข้อ : Re: Sony Ericsson C510 - โซนี่ อีริคสัน
วันที่โพสท์ : 21 Aug 2010 23:01  

ผมคนหนึ่งแหละครับที่ใช้งานอยู่จนถึงทุกวันนี้ ผมว่ามันครบครันดีครับใช้งานได้ดีหน้าจอคมมากๆยอมรับเลย ส่วนกล้องผมชอบไฟแฟรชมันนะ เอาแทนไฟฉายได้เลยครับ LED 2 ดวง เปิดโหมดถ่าย VDO แล้วก็เปิดแฟรชเอาครับ ส่วนตัวประทับใจรุ่นนี้ครับ Laughing
Beautiful SPIN
ผู้มาเยือน

วันที่โพสท์ : 18 Oct 2010 12:21  

ไม่ทราบว่ารุ่นนี้เล่นรอม gba ได้เปล่าคับ

แล้วก็ตอนนี้หาซื้อมือหนึ่งได้ที่ไหนมั่งอะครับ
แสดงผู้ตอบย้อนหลัง:   
หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Phone Comment - ข้อมูลมือถือ แสดงความเห็น
ตั้งกระทู้ใหม่  ตอบหัวข้อนี้

ไปยังหัวข้อ: